Comments for Habari | Michezo | Mahusiano | Blog Tanzania http://www.thehabari.com Habari Tanzania | Online Newspaper Fri, 05 Feb 2016 20:27:44 +0000 hourly 1 http://wordpress.org/?v=4.2.7 Comment on Rais Magufuli Azindua Rasmi Siku ya Kisheria Jijini Dar Es Salaam by Samwel Mwamwaja http://www.thehabari.com/rais-magufuli-azindua-rasmi-siku-ya-kisheria-jijini-dar-es-salaam/#comment-9098 Fri, 05 Feb 2016 20:27:44 +0000 http://www.thehabari.com/?p=66932#comment-9098 HAPA NI KAZI TU.

]]>
Comment on MO Apata Tunzo Nyingine by Bin Ruwehy http://www.thehabari.com/mo-apata-tunzo-nyingine/#comment-8849 Thu, 03 Dec 2015 08:35:02 +0000 http://www.thehabari.com/?p=64042#comment-8849 Huyu jamaa ni shida yeye na juhudi zake wote shikamoo

]]>
Comment on Matukio Picha Siku Kanisa la Christ Embassy Tanzania lilipowasaidia Yatima wa SOS by Claire Craig http://www.thehabari.com/matukio-picha-siku-kanisa-la-christ-embassy-tanzania-lilipowasaidia-yatima-wa-sos/#comment-8848 Tue, 24 Nov 2015 09:46:16 +0000 http://www.thehabari.com/?p=41642#comment-8848 Hi, we are trying to get ahold of someone in Christ Embassy Church. We’ve been attending Christ Embassy in Hawassa, Ethiopia for 3 years. We just flew in this morning and want to serve at your church.
Please call us at 0685541651. Thank you, Chuck and Claire Craig

]]>
Comment on Rais Dk. Magufuli Aanza Kuteuwa Wabunge, Amteuwa Mmoja…! by ERNESTI ALONI http://www.thehabari.com/rais-dk-magufulia-aanza-kuteuwa-wabunge-amteuwa-mmoja/#comment-8844 Mon, 16 Nov 2015 17:31:24 +0000 http://www.thehabari.com/?p=63751#comment-8844 Comment…Tunahitaji watu wanaoendana na kauli mbiu ya rais wetu john magufuli kwamba hapa nikazi tu washilikiane vema.

]]>
Comment on Tanzanian Diaspora & SMEs Partnership Coference 2015 by BARAKA M. KUYA http://www.thehabari.com/tanzanian-diaspora-smes-partnership-coference-2015/#comment-8836 Sat, 26 Sep 2015 16:55:42 +0000 http://www.thehabari.com/?p=59637#comment-8836 please tell/ help me how can i vote 4 my president as long as am living out of my country?

]]>
Comment on Mgombea Urais CCM, Dk Magufuli Akanyaga Kilomita 13,720 by julius.j@b http://www.thehabari.com/mgombea-urais-ccm-dk-magufuli-akanyaga-kilomita-13720/#comment-8834 Fri, 18 Sep 2015 04:24:12 +0000 http://www.thehabari.com/?p=61962#comment-8834 nawatakia ushindi mwema wanamapinduzi HAPA tu.

]]>
Comment on CCM Yavuna Wanachama 180 Mkutano wa Hadhara Mtwara by queen http://www.thehabari.com/ccm-yavuna-wanachama-180-mkutano-wa-hadhara-mtwara/#comment-8833 Thu, 17 Sep 2015 12:24:25 +0000 http://www.thehabari.com/?p=61975#comment-8833 Baba wa

]]>
Comment on Nsajigwa Kennedy Mwang’onda Anatafutwa na Familia Yake by Nuoka http://www.thehabari.com/nsajigwa-kennedy-mwangonda-anatafutwa-na-familia-yake/#comment-8832 Tue, 01 Sep 2015 00:08:47 +0000 http://www.thehabari.com/?p=55917#comment-8832 Kennedy I am sooooo glad you are safe. With love,
Nuoka

]]>
Comment on Helikopta ya Nyarandu Yanogesha Kampeni za Mgombea Mwenza CCM by Geo http://www.thehabari.com/helikopta-ya-nyarandu-anogesha-kampeni-za-mgombea-mwenza-ccm/#comment-8831 Mon, 31 Aug 2015 06:43:41 +0000 http://www.thehabari.com/?p=61244#comment-8831 Kwani helicopter zinaruhusiwa mwaka huu?

]]>
Comment on CCM Yapata Pigo Kubwa Njombe…! by Anonymous http://www.thehabari.com/ccm-yapata-pigo-kubwa-njombe/#comment-8830 Sun, 23 Aug 2015 10:00:40 +0000 http://www.thehabari.com/?p=55099#comment-8830 Ccm oyeeeeeee kiteto safii papiani juu

]]>
Comment on Breaking Newz; Fredrick Sumaye Ndani ya UKAWA Rasmi by CHRISTIAN MSABAHA http://www.thehabari.com/breaking-newz-fredrick-sumaye-ndani-ya-ukawa-rasmi/#comment-8829 Sun, 23 Aug 2015 08:56:45 +0000 http://www.thehabari.com/?p=60908#comment-8829 Wale waliokuwa wabunge wa CCM na hatimaye kulinda kura za maoni wamepigwa biti kuchangia tsh mil. 70 kwa ajili ya kampeni za urais vinginevyo CCM waliwaambia wagombea hao kama hawatataka kufanya hivyo nafasi hiyo nyeti ingemuhusu mshindi wa pili ama watatu.

]]>
Comment on Simba Sports Club Yazinduwa Tovuti…! by JATA BOY http://www.thehabari.com/simba-sports-club-yazinduwa-tovuti/#comment-8828 Mon, 17 Aug 2015 08:01:50 +0000 http://www.thehabari.com/?p=58688#comment-8828 NAIPENDA SIMB SPORT CLABU

]]>
Comment on Matukio Picha Siku Kanisa la Christ Embassy Tanzania lilipowasaidia Yatima wa SOS by Yohana Anyelwisye http://www.thehabari.com/matukio-picha-siku-kanisa-la-christ-embassy-tanzania-lilipowasaidia-yatima-wa-sos/#comment-8827 Wed, 12 Aug 2015 00:07:41 +0000 http://www.thehabari.com/?p=41642#comment-8827 My Comment Abaut Crist Embassy Pastor In Tanzania God Bress You For Solving This Problem.

]]>